Mga Kwalipikadong Kababaihan EURO 2019/2020 »Pangkat B



Mga Kwalipikadong EURO ng Babae 2019/2020 »Pangkat B (Talahanayan at Mga Resulta)



2019/2020 2015/2016 2011/2012 2007/2008 2003/2004 1999/2000 1995/1996 1993/1994 1991/1992 1989/1990 1987/1988 1984-1986 1982/1983 Pangkat A Pangkat B Pangkat C Pangkat D Pangkat E Pangkat F Pangkat G P Pangkat P Pangkat I Mga Play-off


08/29/2019 16:30 Israel - Italya 2: 3 (1: 1)
alas-singko ng hapon Denmark - Malta 8: 0 (4: 0)
08/30/2019 16:00 Bosnia-Herzegovina - Georgia 7: 1 (5: 0)
09/03/2019 1:15 ng hapon Georgia - Italya 0: 1 (0: 1)
16:00 Bosnia-Herzegovina - Malta 2: 0 (0: 0)
alas-singko ng hapon Israel - Denmark 0: 3 (0: 1)
10/04/2019 16:00 Denmark - Bosnia-Herzegovina 2: 0 (1: 0)
16:30 Malta - Italya 0: 2 (0: 0)
10/08/2019 16:30 Italya - Bosnia-Herzegovina 2: 0 (2: 0)
alas-singko ng hapon Georgia - Denmark 0: 2 (0: 1)
11/07/2019 16:00 Malta - Israel 1: 1 (1: 0)
11/08/2019 16:30 Italya - Georgia 6: 0 (5: 0)
11/12/2019 1:15 ng hapon Italya - Malta 5: 0 (4: 0)
16:00 Israel - Bosnia-Herzegovina 1: 3 (1: 2)
alas-singko ng hapon Denmark - Georgia 14: 0 (10: 0)
03/05/2020 13:30 Bosnia-Herzegovina - Israel 1: 0 (0: 0)
17:30 Malta - Georgia 2: 1 (1: 0)
03/10/2020 alas-singko ng hapon Israel - Georgia 4: 0 (1: 0)
17:30 Malta - Bosnia-Herzegovina 2: 3 (0: 2)
09/17/2020 15:00 Bosnia-Herzegovina - Denmark 0: 4 (0: 3)
09/22/2020 15:00 Bosnia-Herzegovina - Italya 0: 5 (0: 2)
17:30 Malta - Denmark 0: 8 (0: 3)
10/21/2020 alas-singko ng hapon Denmark - Israel 4: 0 (0: 0)
10/27/2020 11:00 Georgia - Israel 1: 2 (0: 1)
16:30 Italya - Denmark 1: 3 (0: 2)
11/26/2020 11:00 Georgia - Malta 0: 4 (0: 2)
12/01/2020 11:00 Georgia - Bosnia-Herzegovina 0: 3 (0: 1)
14:30 Israel - Malta 0: 2 (0: 1)
16:15 Denmark - Italya 0: 0 (0: 0)
02/24/2021 16:30 Italya - Israel 12: 0 (7: 0)


»Mga Talahanayan Bahay Palayo na


# Koponan M. SA D L mga layunin Dif. Ang Pt.
1 Denmark, Denmark Denmark 10 9 1 0 48: 1 47 28
dalawa Italya, Italya Italya 10 8 1 1 37: 5 32 25
3 Bosnia-Herzegovina, Bosnia-Herzegovina Bosnia-Herzegovina 10 6 0 4 19:17 dalawa 18
4 Malta, Malta Malta 10 3 1 6 11:30 -19 10
5 Israel, Israel Israel 10 dalawa 1 7 10:30 -palawa 7
6 Georgia, Georgia Georgia 10 0 0 10 3:45 -42 0


Kwalipikasyon